BBC News, Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
  • Ìròyìn
  • Eré ìdárayá
  • Fídíò
  • Ojú ewé to wà yìí, Èyí to gbajúmọ̀ jù
  • Ìròyìn
  • Eré ìdárayá
  • Fídíò
  • Ojú ewé to wà yìí, Èyí to gbajúmọ̀ jù

Ìròyìn tí àwọn ènìyàn fẹ́ràn jùlọ

  1. 1
    Agbébọn 38 pàdé ikú lọ́wọ́ ológun Naijiria, wọ́n gba ìbọn AK-47 àti àdó olóró lọ́wọ́ wọn
  2. 2
    Afẹ́fẹ́ òjò fa ìjàmbá ọkọ̀ ńlá l'Osogbo
  3. 3
    Ìdí tí mi ò ṣe kí ń lo ọkọ mi ṣùgbọ́n tí mo máa ń lo ọmọ mi nínú fídíò àwàdà tí mò ń ṣe rèé - Kiekie
  4. 4
    Agbébọn tó kó òṣìṣẹ́ mẹ́ta lọ nílé ìwòsàn l'Ondo, ohun tí a mọ̀ rèé
  5. 5
    Wo bí Naijiria, Egypt ṣe ń pàdánù lẹ́ka epo nítorí ogun Iran, tí nǹkan sì ń ṣe ẹnu ire fún South Africa
  6. 6
    Yilwatda wọlé padà bíi Alága àpapọ̀ APC pẹ̀lú àwọn olóyè ẹgbẹ́
  7. 7
    'Biola Bayo, mo fà ẹ́ sí kóòtù Ọlọ́run'-Princess bú sígbe torí Baba Ijesa tí Biola Bayo gbé wá sóri ètò
  8. 8
    Ìdí rèé tí àpapọ̀ ẹgbẹ́ òṣìṣẹ́ NLC, TUC, NULGE àti JNC fi fagilé ìfẹ̀họ́núhàn tí wọ́n fẹ́ ṣe tako bánkì UBA l'Osun
  9. 9
    Kò tí ì sí obìnrin kankan tó jáde síta pé wọ́n fipá bá òun lòpọ̀ lásìkò ọ̀dun Ozoro - Iléeṣẹ́ ọlọ́pàá
  10. 10
    Iran tako ìgbésẹ Amẹrika láti parí ogun tó ń lọ, sọ nǹkan márùn ún tó lè mú wọn dá ogun dúró
BBC News, Yorùbá
  • Ìdí tí ẹ fi le è nígbàagbọ́ nínú ìròyìn BBC
  • Ìlànà Lílò
  • Nípa BBC
  • Òfin Àṣírí
  • Cookies
  • Kàn sí BBC
  • Ka ìròyìn BBC l’èdè míràn nibi
  • Do not share or sell my info

© 2026 BBC. BBC kò mọ̀ nípa àwọn ohun tí ó wà ní àwọn ojú òpó tí ó wà ní ìta. Ọwọ́ tí a fi mú ìbáṣepọ̀ ti ìta.