BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Orilẹede Amẹrika
0:52
Orin,
Kò ṣe é má gbọ̀ ọ́
, Duration 0,52
27 Ẹrẹ̀nà 2026
Iran tako ìgbésẹ Amẹrika láti parí ogun tó ń lọ, sọ nǹkan márùn ún tó lè mú wọn dá ogun dúró
27 Ẹrẹ̀nà 2026
Àlàyé lórí ọ̀nà tuntun tí Amẹrika fẹ́ gbà láti fìyà jẹ orílẹ́èdè Iran
26 Ẹrẹ̀nà 2026
Wo àwọn orílẹ́ède tó ń jèrè àtàwọn tó ń wọ gbèsè lórí ogun Iran àti Amẹrika pẹ̀lú Israel tó ń lọ
24 Ẹrẹ̀nà 2026
''Iran ju àdó olóró sí ibùdó ológun Amẹrika àti UK ní Diego Garcia, ṣùgbọ́n kò wọle''
21 Ẹrẹ̀nà 2026
Iran ju àdó olóró sí iléeṣẹ́ Amẹ́ríkà tó wà ní Iraq
17 Ẹrẹ̀nà 2026
Amẹrica kìlọ̀ fáwọn ọmọ orílẹ̀èdè rẹ̀ ní Naijiria, nítorí ìwọ́de Quds àwọn Shiites
13 Ẹrẹ̀nà 2026
Kókó ohun tí Mojtaba Khamenei sọ fún ìgbà àkọ́kọ́ lẹ́yìn tó di olórí Iran
12 Ẹrẹ̀nà 2026
Ọmọ Nàìjíríà kan, ọmọ Ghana méjì àtàwọn orílẹ̀ède 129 míì fara gbọgbẹ́ nínú ìkọlù àdó olóró Iran tó ti gbẹ̀mí èèyàn mẹ́fà ní UAE
12 Ẹrẹ̀nà 2026
Amẹrika ṣàlàyé ìgbà àti ohun tí yóò ṣẹlẹ̀ tí ogun Iran yóò parí
10 Ẹrẹ̀nà 2026
0:59
Fídíò,
Àwọn awakọ̀ ti bẹ̀rẹ̀ sí ní tò ra epo pẹ̀lú bí owó epo ṣe ń lọ sókè
, Duration 0,59
10 Ẹrẹ̀nà 2026
Iran tọrọ àforíjìn lọ́wọ́ àwọn orílẹ́ède tó yí i ká tí wọ́n ti ju àdó olóró sí, àmọ́, wọ́n ní gbogbo ọ̀tá Iran kò ní fara ire lọ
7 Ẹrẹ̀nà 2026
Kí ló dé tí Iran fi ń ju àdó olóró sáwọn orílẹ́èdè mùsùlùmí tó wà ní àyíká rẹ̀? Ohun ti a mọ̀ rèé
5 Ẹrẹ̀nà 2026
Ipa wo ni ogun Amẹrika àti Israel sí Iran yóò ní lára Naijiiria?
4 Ẹrẹ̀nà 2026
'A máa ba gbogbo àdó olóró wọn jẹ́, a máà sọ wọ́n di ẹdun arinlẹ̀' Trump ṣàlàyé ìdí tí Amẹ́ríkà àti Israel fi ń kọlu Iran
3 Ẹrẹ̀nà 2026
Àwa kọ́ la bẹ̀rẹ̀ ogun pẹ̀lú Iran, ṣùgbọ́n àwa la máà fòpin síi – Hegseth, alákóso ètò àbò nílẹ̀ Amẹ́ríkà
3 Ẹrẹ̀nà 2026
1:01
Fídíò,
Bí àwọn ọmọ orílẹ̀èdè Iran kan ṣe ń dunnú, làwọn míràn ń kẹ́dún lórí ikú Ayatollah Ali Khamenei olórí Iran
, Duration 1,01
2 Ẹrẹ̀nà 2026
Iran kéde Alireza Arafi gẹ́gẹ́ bí adelé olórí orílẹ̀ èdè lẹ́yìn ikú Ayatollah Ali Khamenei
1 Ẹrẹ̀nà 2026
Wo ọmọ Naijiria mẹ́jọ tí Amẹrika gbẹ́sẹ̀ lé dúkìá wọn lórí ẹ̀sùn ṣíṣe agbátẹrù fún Boko Haram àti ISIL
17 Èrèlè 2026
APC, NNPP Kọminú lórí ìgbésẹ̀ Amẹ́ríkà láti fòfin de Kwankwaso lórí ìkọlù sáwọn Kristẹni
12 Èrèlè 2026
Ohun tí a mọ̀ nípa àfikún ọmọ ogun 200 t'America fẹ́ẹ́ fi ránṣẹ́ sí Naijiria
11 Èrèlè 2026
Ṣé lóòótọ́ ni Amẹrika ń sọ̀rọ̀ lórí pínpín Naijiria nítorí ìṣekúpani àwọn Kristẹni? Àlàyé rèé
7 Èrèlè 2026
Ṣé lóòótọ́ ni àwọn ṣọ́jà America mú Sheikh Gumi ní pápákọ̀ òfurufú?
6 Èrèlè 2026
A ti fi ikọ ológun tí yóò kún Naijiria lọ́wọ́ láti ṣẹ́gun agbésùnmọ̀mí ránṣẹ́- Ológun America
4 Èrèlè 2026
Page
1
nínú
29
1
2
3
4
5
6
7
29
Tókàn