BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Nigeria Elections 2019: Àwọn àkànlò èdè wo lo fẹ́ mọ ìtumọ̀ wọn lásìkò ìbò?
22 Sẹ́rẹ́ 2019
Show more
Ìròyìn tó ṣe kókó
Ṣé gbogbo àgbáyé yóò tún dojúkọ làásìgbò epo rọ̀bì tó wáyé lọ́dún 1970 bí?
wákàtí 6 sẹ́yìn
Ìjọba Plateau kéde ìṣéde ọlọ́jọ́ méjì lẹ́yìn ìkọlù agbébọn, léri láti máṣe sin àwọn òkú ní àsinpọ̀
wákàtí 6 sẹ́yìn
Kò ṣe é má gbọ̀ ọ́
wákàtí 6 sẹ́yìn
Ìwádìí kíkún lóríi kókó ìròyìn
Senegal yóò ṣàfihàn Ife ẹ̀yẹ AFCON 2025 lópin ọ̀sẹ̀ yìí, bó tilẹ̀ jẹ́ pé CAF ti gbé ife náà fún Morocco
27 Ẹrẹ̀nà 2026
Àwọn agbébọn kọlu àwọn to ń gbé òkú lọ itẹ́ ní Kwara, yìnbọn pa fijilanté méjì, jí ọ̀kadà àti ìbọn wọn lọ
28 Ẹrẹ̀nà 2026
Ìdí tí mi ò ṣe kí ń lo ọkọ mi ṣùgbọ́n tí mo máa ń lo ọmọ mi nínú fídíò àwàdà tí mò ń ṣe rèé - Kiekie
28 Ẹrẹ̀nà 2026
Àjọ Ìṣọ̀kan Àgbáyé, orílẹ̀èdè 123, bẹ̀rẹ̀ ìgbésẹ̀ tí yóò sọ òwò ẹrú di ìjìyà tó burú jù lọ fún ọmọnìyàn
26 Ẹrẹ̀nà 2026
Wo bí ìgbẹ́jọ́ àwọn afurasí méje tó dáná sun ilé Asabi Olórìṣà n'Ilọrin ṣe lọ
26 Ẹrẹ̀nà 2026
Mo ti bí ọmọ márùn-ún tẹ́lẹ̀ kí n tó bí ibẹ́rin báyìí, ìbejì ni scan sọ fún mi- Ìyá Ìbẹ́rin
23 Ẹrẹ̀nà 2026
Mo tọrọ àforíjì lọ́wọ́ ẹ̀yin ọmọ Naijiria fún iná ọba tí kò sí lásìkò yìí- Adelabu
25 Ẹrẹ̀nà 2026
Èmi ṣì ni alága NURTW- MC Oluomo
25 Ẹrẹ̀nà 2026
Ohun tó máa ṣẹlẹ̀ sí ẹni tí kò bá dìbò fún Tinubu lọ́dún 2027 rè é - Portable
25 Ẹrẹ̀nà 2026
Ìròyìn tí àwọn ènìyàn fẹ́ràn jùlọ
Content is not available
{{rankTranslation}}
{{title}}