BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Eto Iselu
Yilwatda wọlé padà bíi Alága àpapọ̀ APC pẹ̀lú àwọn olóyè ẹgbẹ́
wákàtí 9 sẹ́yìn
Ohun tó máa ṣẹlẹ̀ sí ẹni tí kò bá dìbò fún Tinubu lọ́dún 2027 rè é - Portable
25 Ẹrẹ̀nà 2026
Ìdí rèé tí àpapọ̀ ẹgbẹ́ òṣìṣẹ́ NLC, TUC, NULGE àti JNC fi fagilé ìfẹ̀họ́núhàn tí wọ́n fẹ́ ṣe tako bánkì UBA l'Osun
24 Ẹrẹ̀nà 2026
Makinde kéde ₦10,000 owó ìrànwọ́ fáwọn òṣìṣẹ́ ìpínlẹ̀ Oyo torí ọ̀wọ́ngógó epo bẹntiróòlù
23 Ẹrẹ̀nà 2026
Bode Thomas, ọlọ́pọlọ pípé, aṣaájú àmọ́ tó ní inú fùfù
22 Ẹrẹ̀nà 2026
1:57
Fídíò,
DJ Cuppy ṣàlàyé ìdí tí inú rẹ̀ fi dùn pé Ààrẹ Tinubu ṣàbẹ̀wò sí ilẹ̀ UK
, Duration 1,57
21 Ẹrẹ̀nà 2026
Àṣìṣe ni ọ̀rọ̀ tí mo sọ lórí ètò ààbò Nàìjíríà, ẹ foríjìmí - Aremu Afolayan
20 Ẹrẹ̀nà 2026
Fídíò ‘Sharwama’, ọkùnrin tó ní òun ti pa èèyàn 32 gba orí ayélujára, Ọlọ́pàá Oyo sọ̀rọ̀
18 Ẹrẹ̀nà 2026
Aáwọ̀ bẹ́ sílẹ̀ láàárín APC àti Accord ní ìpínlẹ̀ Osun lórí ṣọ́ọ̀bù kíkọ́
13 Ẹrẹ̀nà 2026
"Ẹ máà bínú bàbá,"- King Mitchy tọrọ àforíjìn lọ́wọ́ Ooni Ile Ifẹ
13 Ẹrẹ̀nà 2026
Ó ti yá jù fún kóòtù láti pàṣẹ pé mi ò lè dupò gómìnà mọ́- Aiyedatiwa
13 Ẹrẹ̀nà 2026
Ohun tí a mọ̀ rèé nípa ìjà ńlá tó bẹ́ sílẹ̀ láàárín àwọn ọmọ ẹgbẹ́ òṣèlú PDP ní ìpínlẹ̀ Oyo
9 Ẹrẹ̀nà 2026
Ilé ẹjọ́ Kòtẹ́milọ́rùn gbé ìdájọ́ kalẹ̀ lórí àpérò ẹgbẹ́ òṣèlú PDP tó wáyé ní Ibadan
9 Ẹrẹ̀nà 2026
Sunday Igboho gba àwọn aṣojú ìjọba Nàìjíríà tuntun sílẹ̀ òkèèrè lámọ̀ràn, Ó ní 'ẹ bá Tinubu ṣíṣẹ́ pọ̀ láti yí orúkọ Naijiria padà sí rere'
9 Ẹrẹ̀nà 2026
Kí ló máwọn afurasí jàndùkú olóṣèlú ya wọ ilé Igbákejì Gómìnà ìpínlẹ̀ Oyo tẹ́lẹ̀ n'Ibadan, ba ọ̀pọ̀ dúkìá jẹ́? Àlàyé rèé
8 Ẹrẹ̀nà 2026
Àjọ ICPC kéde àwọn nǹkan tí wọ́n kó nílé El-Rufai l'Abuja, ẹbi El-Rufai ké gbàjarè
3 Ẹrẹ̀nà 2026
Àwa kọ́ la bẹ̀rẹ̀ ogun pẹ̀lú Iran, ṣùgbọ́n àwa la máà fòpin síi – Hegseth, alákóso ètò àbò nílẹ̀ Amẹ́ríkà
3 Ẹrẹ̀nà 2026
Ìròyìn tó sọ pé alásè kan fi májèlé sínú oúnjẹ́ fún Ààrẹ Tinubu; ohun tí a mọ̀ nìyí
2 Ẹrẹ̀nà 2026
1:01
Fídíò,
Bí àwọn ọmọ orílẹ̀èdè Iran kan ṣe ń dunnú, làwọn míràn ń kẹ́dún lórí ikú Ayatollah Ali Khamenei olórí Iran
, Duration 1,01
2 Ẹrẹ̀nà 2026
Àjọ INEC kéde ọjọ́ tuntun fún ìbò gómìnà ìpínlẹ̀ Osun, ètò ìdìbò Ààrẹ 2027
27 Èrèlè 2026
Kò sí inúnibíni sáwọn Kristẹni ní Naijiria, ìjọba fèsì sí ìmọ̀ràn Amerika tó ní Naijiria ní láti fagilé òfin Sharia
25 Èrèlè 2026
APC borí ìbò ìjọba ìbílẹ̀ 5 nínú 6 tó wáyé ni Abuja, wọn tún borí ni Rivers àti Kano
23 Èrèlè 2026
Ṣé àhámọ́ DSS tàbí ICPC ni El-Rufai wà báyìí lẹ́yìn tó kúrò ní àtìmọ́lé EFCC? Ohun tí a mọ̀ rèé
19 Èrèlè 2026
Page
1
nínú
40
1
2
3
4
5
6
7
40
Tókàn