BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ipinlẹ Osun
1:01
Orin,
Kò ṣe é má gbọ̀ ọ́
, Duration 1,01
1 Ìgbé 2026
Oníṣẹ̀ṣe bẹ́ ajá síwáju pẹpẹ ṣọ́ọ̀ṣì, lẹ́yìn táwọn pásítọ̀ wọ ojúbọ Osun Osogbo, aáwọ̀ ẹ̀sìn bẹ̀rẹ̀
1 Ìgbé 2026
Àwọn jàndùkú ya wọ ọ́fíìsì Amotekun l'Osun, jí ìbọn wọn gbé sálọ
25 Ẹrẹ̀nà 2026
Aṣọ́bodè méjì tó fìbọn lé awakọ̀ kiri lójú pópó l‘Osun, títí tó fi kú, kó sí gbaga
17 Ẹrẹ̀nà 2026
Aáwọ̀ bẹ́ sílẹ̀ láàárín APC àti Accord ní ìpínlẹ̀ Osun lórí ṣọ́ọ̀bù kíkọ́
13 Ẹrẹ̀nà 2026
INEC gbé orúkọ àwọn ẹgbẹ́ òṣèlú tí yóò díje ìbò gómìnà Osun jáde, PDP àti Labour kò sí níbẹ̀
6 Ẹrẹ̀nà 2026
5:52
Fídíò,
Ohun táwọn oníṣẹ̀ṣe sọ fún àjọ INEC lórí ìdìbò àti pàtàkì ọdún Ọ̀ṣun Osogbo tí wọ́n fi yí ọjọ́ ìdìbò gómìnà padà
, Duration 5,52
4 Ẹrẹ̀nà 2026
Akire tí ìlú Ikire ní ìpínlẹ̀ Osun, Ọba Olatunde Falabi wàjà
2 Ẹrẹ̀nà 2026
Àjọ INEC kéde ọjọ́ tuntun fún ìbò gómìnà ìpínlẹ̀ Osun, ètò ìdìbò Ààrẹ 2027
27 Èrèlè 2026
Ẹ̀dà ìwé ìdájọ́ tó rán Ọba Ipetumodu lẹ́wọ̀n l'Amerika tẹ àwọn ìdílé ọba lọ́wọ́.
26 Èrèlè 2026
Àwọn Oníṣẹ̀ṣe ní kí INEC sún ọjọ́ ìdìbò Gómìnà Osun síwájú
20 Èrèlè 2026
Kí ni pàtàkì ọdún Aje? Ọọni Ogunwusi ṣàlàyé oun tó wà nínú bíbọ Òrìṣà Aje
17 Èrèlè 2026
Ọdún Ajé gbéra sọ ní Ile-Ife lónìí
16 Èrèlè 2026
2:46
Fídíò,
Ọmọ mi méjì, ọmọ ìyáálé mi kan ni Amọtẹkun pa ni Akinlalu l'Osun, ìdájọ́ òdodo ni mo fẹ́ - Arábìnrin Oyebamiji
, Duration 2,46
10 Èrèlè 2026
Ọ̀gá ọlọ́pàá Naijiria, ẹ jẹ́ káwọn Amotekun bẹ̀rẹ̀ iṣẹ́ padà l'Osun láti lè dènà irú ikọlù tó ṣẹlẹ̀ ní Kwara - Adeleke
7 Èrèlè 2026
'Àwọn tó fẹ́ gbe Imam níjà lásìkò ti Najeem fẹ́ la gbohùngbohùn mọ́-ọn lórí ló lù ú pa'
1 Èrèlè 2026
Ooni Adeyeye Ogunwusi: Ọọ̀ni tí a bí ní agogo kan géérégé bí àsọtẹ́lẹ̀, táwọn òbí rẹ̀ kò sí fọwọ́ kàn-án lórí láti'gbà èwe
31 Sẹ́rẹ́ 2026
Mi ò lè gbà kí ìyà jẹ ọkọ mi rara, ìdí nìyí tí mo fi ń wà lẹ́yìn rẹ̀ nígbà gbogbo - Oluremi Tinubu, ìyàwó ààrẹ Nàìjíríà
30 Sẹ́rẹ́ 2026
Ohun tí a mọ̀ rèé nípa àríyànjiyàn láàrin APC àti Gómìnà Adeleke tó ní sáà àwọn alága ìjọba ìbílẹ̀ APC l'Osun ti parí
29 Sẹ́rẹ́ 2026
₦130b owó ìpínlẹ̀ Osun ni ìjọba àpapọ̀ dìmú láti ọdún kan sẹ́yin – Ademola Adeleke
28 Sẹ́rẹ́ 2026
N kò pe Olokuku ní Baálẹ̀, mo máa fi kélé òfin gbé ẹnì tó purọ́ mọ́ mi lójú òpó Facebook - Oluwo ilẹ̀ Iwo
22 Sẹ́rẹ́ 2026
Gbas-gbos ní ìpínlẹ̀ Rivers àti àtunbọ̀tán òṣèlú bàbá ìsàlẹ̀ nínú òṣèlú Nàìjíríà
12 Sẹ́rẹ́ 2026
Ìbànújẹ́ ni ikú Oluwafunlola Laisi jẹ́ sí àwa ẹbí ọkọ̀ rẹ̀ - Ẹ̀gbọ́n ọkọ̀ rẹ̀
9 Sẹ́rẹ́ 2026
Kí ló ń fa fàákája láàrin Wike àti akọ̀wé APC, tí Sẹ́nẹ́tọ̀ Basiru fi ní kí Wike kọ̀wé fipò mínísítà sílẹ̀? Àlàyé rèé
6 Sẹ́rẹ́ 2026
Page
1
nínú
36
1
2
3
4
5
6
7
36
Tókàn