BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Orilẹede Naijiria
Wo bí ìgbẹ́jọ́ àwọn afurasí méje tó dáná sun ilé Asabi Olórìṣà n'Ilọrin ṣe lọ
26 Ẹrẹ̀nà 2026
5:56
Fídíò,
''Ogún ọdún ni mo fi wá ọmọ, IVF mẹ́jọ ni mo ṣe tó kùnà, 'surrogacy' ni mo fi padà bí ìbejì''
, Duration 5,56
25 Ẹrẹ̀nà 2026
NBA,Ẹgbẹ́ Amòfin Naijiria bínú sí Sowore tó pàtẹ ìpàdé akọ̀ròyìn nínú kóòtù
25 Ẹrẹ̀nà 2026
Mo tọrọ àforíjì lọ́wọ́ ẹ̀yin ọmọ Naijiria fún iná ọba tí kò sí lásìkò yìí- Adelabu
25 Ẹrẹ̀nà 2026
Kí ló n fa ikọ́ọfe àti pé báwo lo ṣe le dènà rẹ̀?
24 Ẹrẹ̀nà 2026
4:35
Fídíò,
Mo ti bí ọmọ márùn-ún tẹ́lẹ̀ kí n tó bí ibẹ́rin báyìí, ìbejì ni scan sọ fún mi- Ìyá Ìbẹ́rin
, Duration 4,35
23 Ẹrẹ̀nà 2026
Bode Thomas, ọlọ́pọlọ pípé, aṣaájú àmọ́ tó ní inú fùfù
22 Ẹrẹ̀nà 2026
1:57
Fídíò,
DJ Cuppy ṣàlàyé ìdí tí inú rẹ̀ fi dùn pé Ààrẹ Tinubu ṣàbẹ̀wò sí ilẹ̀ UK
, Duration 1,57
21 Ẹrẹ̀nà 2026
Àwọn tó ń f'owó ran Boko Haram lọ́wọ́ jẹ́ ẹni táwọn aláṣẹ mọ́, wọn ò kàn dárúkọ wọn ni- Buratai
21 Ẹrẹ̀nà 2026
Mi ò ní í ṣe aláìní láyé mi, èmi àti Ọlọ́run nìkan la ní ọrọ̀ jù - Pásítọ̀ Chris Oyakhilome
21 Ẹrẹ̀nà 2026
Ìdí rèé tí Femi Fani-Kayode àti Dele Momodu fi ń sọ̀kò ọ̀rọ̀ sí ara wọn
20 Ẹrẹ̀nà 2026
"Bí gbogbo àgbáyé bá nílò epo rọ̀bì, Nàíjíríà wà níbẹ̀ láti pèsè rẹ̀ fún wọn"
20 Ẹrẹ̀nà 2026
Ẹ̀yin aráàlú, ẹ láṣẹ láti ya fídíò àwọn ọlọ́pàá lẹ́nu iṣẹ́, wọ́n sì gbọdọ̀ lẹ orúkọ wọn sáyà - Adájọ́
19 Ẹrẹ̀nà 2026
Ọba Charles fi èdè Yorùbá kí Tinubu káàbọ̀ sí UK, sàpèjúwe ọmọ Nàíjíríà nílùú ọba bíi "Afárá Ẹlẹ́mìí" láàrin ilẹ̀ méjéèjì
19 Ẹrẹ̀nà 2026
Ọlọ́pàá bẹ̀rẹ̀ ìwádìí lẹ́yìn tí àwọn aláṣẹ lé àwọn akẹ́kọ̀ọ́ tó fìyà jẹ akẹgbẹ́ wọn lọ l'Edo
18 Ẹrẹ̀nà 2026
Wọ́n fí mí ṣe yẹ̀yẹ́ nígbà tí ọmọ mi kú torí mo ṣe àtìlẹyìn fún Tinubu – Remi Surutu
17 Ẹrẹ̀nà 2026
Àwọn afurasí agbébọn yín àdó olóró tí kò lóǹkà, ẹ̀mí 23 bọ́, 108 farapa
17 Ẹrẹ̀nà 2026
Ìjà tí a kò mọwọ́ mẹsẹ̀ là ń jẹ́ lórí èlé owó epo, orí àgbà ẹ̀tù ní Nàíjíríà jókòó lé - NLC
16 Ẹrẹ̀nà 2026
Ọwọ́ àjọ NDLEA tẹ bàbá ẹni ọdún 74 pẹ̀lú oogun olóró l'Abuja
15 Ẹrẹ̀nà 2026
A fẹ́ ṣàfikún iná mọ̀nàmọ́ná tí à ń rà láti Naijiria, iná wọn ń ràn okòòwò àti lílò nílé wa lọ́wọ́ -Orílẹ̀èdè Togo
15 Ẹrẹ̀nà 2026
Gbálé-n-gbáta olóṣooṣù yóò bẹ̀rẹ̀ padà l'Eko lóṣù Kẹ́rin ọdún 2026 – Ìjọba Eko
14 Ẹrẹ̀nà 2026
"Ẹ máà bínú bàbá,"- King Mitchy tọrọ àforíjìn lọ́wọ́ Ooni Ile Ifẹ
13 Ẹrẹ̀nà 2026
Ìgbà wo ni sísọ̀rọ̀ nípa ogun America- Israel àti Iran di ìwà ọ̀daràn ní Naijiria?
13 Ẹrẹ̀nà 2026
6:51
Fídíò,
"Laylatul Qadri", òru tí olóríibú máa ń di olóríire ni tóo bá bẹ Ọlọ́hun, orú agbára gidi ni - Akeugbagold
, Duration 6,51
13 Ẹrẹ̀nà 2026
Page
1
nínú
40
1
2
3
4
5
6
7
40
Tókàn