BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ẹsin Musulumi
Wo àwọn ohun mẹ́sàn-án tó yẹ ki o ṣe sáájú ìrun Yidi fọ́dún ìtúnu ààwẹ̀
19 Ẹrẹ̀nà 2026
Kókó tó yẹ kí o mọ̀ nípa Zakat-ul-Fitr: Ìtọrẹ àánú lásìkò ọdún Ìtúnú Ààwẹ̀, èyí tó ń fọ àléébù ààwẹ̀ mọ́
18 Ẹrẹ̀nà 2026
Ẹ wo bí aláboyún tó ń rọbí lọ́wọ́ ṣe gun ràkúnmí fún wákàtí méje láti dé iléèwòsàn
15 Ẹrẹ̀nà 2026
6:51
Fídíò,
"Laylatul Qadri", òru tí olóríibú máa ń di olóríire ni tóo bá bẹ Ọlọ́hun, orú agbára gidi ni - Akeugbagold
, Duration 6,51
13 Ẹrẹ̀nà 2026
0:52
Orin,
Kò ṣe é má gbọ̀ ọ́
, Duration 0,52
27 Ẹrẹ̀nà 2026
3:03
Fídíò,
Wo tọkọtaya tó ń gba àwẹ̀ Lent àti Ramadan papọ̀
, Duration 3,03
9 Ẹrẹ̀nà 2026
Wo nǹkan mẹ́wàá yàtọ̀ sí oúnjẹ àti omi tó tó lè já ààwẹ̀ rẹ lásìkò Ramadan
7 Ẹrẹ̀nà 2026
Ìdí tí èmi àti Tinubu kò fi gbéná wojú ara wa rí láti ìgbà tí a ti ṣègbéyàwó fún bíi ogójì ọdún - Oluremi Tinubu
7 Ẹrẹ̀nà 2026
Fìtínà ni ogun tó ń wáyé láàárín Amẹ́ríkà-Israel àti Iran, ẹ yé dá sí ohun tí kò kàn yín nípa rẹ̀ – Ìgbìmọ̀ àwọn Imáàmù kìlọ̀
5 Ẹrẹ̀nà 2026
Báyìí ni ogún Iran ṣe ń ṣe àkóbá fún àwọn tó fẹ́ rìn ìrìnàjò ilẹ̀ mímọ
4 Ẹrẹ̀nà 2026
Ṣé lóòótọ́ ní ìjọba Naijiria san ₦2bn fún Boko Haram fún ìtúsílẹ̀ akẹ́kọ̀ọ́ 230 tí wọ́n jí gbé? Ohun tí a mọ̀ rèé
24 Èrèlè 2026
Ilẹ̀kùn Al-Jannah máa ń ṣí sílẹ̀, ilẹ̀kùn ọ̀run àpáàdì máa ń wà ní títì pa lásìkò ààwẹ̀ Ramadan - Imaamu Agba
23 Èrèlè 2026
Ǹjẹ́ tí o kò bá jẹ sààrì ṣáájú ààwẹ̀ lè ṣe àkóbá fún ìlera rẹ?
22 Èrèlè 2026
Àwẹ́ Ramadan: Wo ohun tó ń ṣẹlẹ̀ nínú àgọ́ ara rẹ lásíkò tí ò ń gba àwẹ̀
17 Èrèlè 2026
"Awuyewuye lórí aṣọ tó bo Kaaba, tó jẹ́ ohun mánigbàgbé tí wọ́n fi ránṣẹ́ sí Epstein''
14 Èrèlè 2026
Wo irúfẹ́ àwọn èèyàn tí ìjọba Saudi Arabia ti fàyè gbà láti maa ra ọtí mu báyìí
7 Èrèlè 2026
Ìdí rèé tí a kò fi ní tẹ́wọ́ gba èsì ìdìbò tí INEC bá kéde - SCSN
31 Sẹ́rẹ́ 2026
Ìmáàmù Ilorin wọ káà ilẹ̀, inú yàrá ìgbàlejò rẹ̀ ni wọ́n sin ín sí
20 Sẹ́rẹ́ 2026
Imam tó dá ààbò bo àwọn Kristẹni sínú mọ́ṣáláṣí lọ́wọ́ ìkọlù àwọn darandaran jáde láyé
17 Sẹ́rẹ́ 2026
America fẹ́ẹ́ pa mi nínú ìkọlù, wọ́n ní Boko Haram ni mi-Sheikh Gumi
5 Sẹ́rẹ́ 2026
Wo ọjọ́ tí Ramadan yóò bẹ̀rẹ̀, ọjọ́ Àjíǹde, àti àwọn ọjọ́ ìsinmi tí ìjọba yóò kéde ní 2026
4 Sẹ́rẹ́ 2026
3:02
Fídíò,
A ò ní ṣìrìn lọ́dùn tuntun -Imam ìjọ Shafaudeen in Islam, Sabit Olagoke gbàdúrà fáwọn ọmọ Nàìjíríà
, Duration 3,02
2 Sẹ́rẹ́ 2026
Sheikh Adam Al-Ilory àti Sheikh Muyideen Bello: Àwọn àgbàọjẹ̀ àáfà tí wọn ti kú àmọ́ tí iṣẹ́ wọn ṣì ń dáhùn nílẹ̀ Yorùbá
7 Ọ̀pẹ̀̀ 2025
"Òfin Sharia wà lára nǹkan tó ń fa ìṣekùpani Kristẹni ní Naijiria"
5 Ọ̀pẹ̀̀ 2025
Page
1
nínú
22
1
2
3
4
5
6
7
22
Tókàn