BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
''Ebi ló ń mú kí àwọn ènìyàn ta ìbò wọn, àmọ ohun tí àwa oníṣẹ̀ṣe yóò ṣe nìyíí...''
Àwọn àmúyẹ fun gbígbọ́ orin ko le ṣiṣẹ lori ẹ̀rọ rẹ
Àkọlé fídíò,
''Ó yẹ kí àwọn olùdíje máa mulẹ̀ pe wọn o ni dalẹ! kí a wo bóyá kò ní ṣiṣẹ́''
''Ebi ló ń mú kí àwọn ènìyàn ta ìbò wọn, àmọ ohun tí àwa oníṣẹ̀ṣe yóò ṣe nìyíí...''
15 Agẹmo 2022
Èyí tí ó ṣẹ̀ṣẹ̀dé
2:00
Fídíò,
Àkọsílẹ̀ DNA ṣàwárí àwọn ọmọ tí bàbá wọn ti sọnù fún ọ̀pọ̀ ọdún
, Duration 2,00
ìṣẹ́jú 25 sẹ́yìn
3:51
Fídíò,
Wọ́n kó Rasheed mérò níbi ìwọ́de EndSARS lọ́dún 2020, ọdún mẹ́fà ló lò lẹ́wọ̀n
, Duration 3,51
wákàtí 5 sẹ́yìn
4:19
Fídíò,
Bàbá àti ọmọ ni Olubadan àti Makinde, kò yẹ kí ìjà máa wáyé láàárín wọn - Balogun Olubadan
, Duration 4,19
18 Ìgbé 2026
Ọba kì í ṣe òṣèlú, Olubadan, ẹ jáwọ́ níbẹ̀ kẹ́ ẹ má baà mú àrífín wá - Balogun Olubadan
17 Ìgbé 2026