BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Orilẹede Bangladesh
Kí ló n fa ikọ́ọfe àti pé báwo lo ṣe le dènà rẹ̀?
24 Ẹrẹ̀nà 2026
Lójú mi báyìí ni ọ̀rẹ́ mi tik ú, mo ń wòó bí bàlúù náà ṣe gba orí rẹ̀': akẹ́kọ̀ọ́ ṣàlàyé bí bàlúù iléeṣẹ́ ọmọogun ṣe j alu iléẹ̀kọ̀ọ́ rẹ̀
22 Agẹmo 2025
Wo ẹni tí a bí pẹ̀lú ọkàn tó tàsé
18 Ògún 2024
Wo bí àwọn èèyàn Bangladesh ti ṣe ìwọ́dé tí Olóòtù ìjọba orílẹ́èdè náà sì kọ̀wé fipò sílẹ̀ sálọ
6 Ògún 2024
Èèmọ̀ rèé o! Àrá sán pa èèyàn 17 níbi ayẹyẹ ìgbéyàwó, ọkọ ìyàwó farapa
7 Ògún 2021
Ilé ẹjọ́ rán àwọn mérìndínlógún lẹ́wọ̀n gbére fún dídáná-sun Nusrat
25 Ọ̀wàrà 2019
2:37
Fídíò,
"Ọmọ ọdún méje ni mo bẹ̀rẹ̀ òwò nàbì nílé aṣẹ́wó tó tóbi jùlọ lágbàyéé"
, Duration 2,37
13 Ọ̀wàrà 2019
Khadijah, obìnrin àkọ́kọ́ tó dẹnu ìfẹ́ kọ àyànfẹ́ rẹ̀
3 Ọ̀wàrà 2019