BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìdíje bọ́ọ̀lù àgbáyé ti ọdún 2026
Kí ló ń fa ìdàrúdàpọ̀ lórí ìwé ìfisùn tí Nàìjíríà kọ nípa kíkópa DR Congo nínú ìdíje 2026, àti kí gan ni àjọ FIFA ń sọ nípa rẹ̀?
5 Ẹrẹ̀nà 2026
Wo ipa tí bí ikọ̀ Super Eagles ṣe kọ̀ láti gbáradì fún ìfẹsẹ̀wọnsẹ̀ wọn ọ́la, yóò ní lórí àṣèyọrí wọn
12 Bélú 2025
Àlàyé lórí bí ọ̀kan nínú Naijiria, Cameroon, DR Congo àti Gabon láti Afirika yóò ṣe yege fún play-off ẹlẹ́kùn-jẹkùn àgbáyé ti 2026 World Cup
12 Bélú 2025
Wo àwọn orílẹ̀èdè tó ṣeéṣe kí Super Eagles bá pàdé nínú 'Play Off' láti yege lọ sí ìdíje fún ife ẹ̀yẹ àgbáyé
15 Ọ̀wàrà 2025
Ǹ jẹ́ ikọ̀ agbábọ́ọ́lù Super Eagles ti Nigeria ṣì le lọ ìdíje ife ẹ̀yẹ àgbáyé?
7 Owewe 2025
Fifa Club World Cup: Báyìí ni ìdíje ìfẹsẹ̀wọnsẹ̀ ẹgbẹ́ agbábọ́ọ̀lù káàkiri àgbáyé yóò ṣe lọ
14 Òkùdu 2025
Wo ohun tó ṣẹlẹ̀ nínú àwọn eré bọ́ọ̀lù tó ti wáyé sẹ́yìn láàrin Nàìjíríà àti Benin Republic
10 Òkùdu 2024